പോ​ലീ​സി​ല്‍ രാ​ഷ്ട്രീ​യ അ​തി​പ്ര​സ​ര​മെ​ന്ന് ഇ​ന്‍റ​ലി​ജ​ന്‍​സ് റി​പ്പോ​ര്‍​ട്ട്

 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  

കേ​ര​ള പോ​ലീ​സി​ല്‍ രാ​ഷ്ട്രീ​യ അ​തി​പ്ര​സ​ര​മെ​ന്ന് ഇ​ന്‍റ​ലി​ജ​ന്‍​സ് റി​പ്പോ​ര്‍​ട്ട്. പോ​ലീ​സി​ല്‍ രാ​ഷ്ട്രീ​യ പ്ര​വ​ര്‍​ത്ത​നം വ​ര്‍​ധി​ച്ചു​വ​രി​ക​യാ​ണെ​ന്ന് ചൂ​ണ്ടി​ക്കാ​ട്ടി ഇ​ന്‍റ​ലി​ജ​ന്‍​സ് ഡി​ജി​പി ടി.​കെ. വി​നോ​ദ് കു​മാ​ര്‍ പോ​ലീ​സ് മേ​ധാ​വി ലോ​ക്നാ​ഥ് ബെ​ഹ്റ​ക്ക് റി​പ്പോ​ര്‍​ട്ട് കൈ​മാ​റി.

പോ​ലീ​സ് സേ​ന​യി​ലെ അം​ഗ​ങ്ങ​ളു​ടെ ക്ഷേ​മ​ത്തി​നു വേ​ണ്ടി​യാ​ണ് അ​സോ​സി​യേ​ഷ​നു​ക​ള്‍ രൂ​പീ​ക​രി​ക്ക​പ്പെ​ട്ടി​രി​ക്കു​ന്ന​ത്. എ​ന്നാ​ല്‍ സം​ഘ​ട​ന​ക​ള്‍ ഭ​രി​ക്കു​ന്ന പാ​ര്‍​ട്ടി​യു​ടെ അ​നു​കൂ​ലി​ക​ളെ പോ​ലെ​യാ​ണ് പ്ര​വ​ര്‍​ത്തി​ക്കു​ന്ന​തെ​ന്നും റി​പ്പോ​ര്‍​ട്ടി​ല്‍ പ​റ​യു​ന്നു.

പോ​ലീ​സ് അ​സോ​സി​യേ​ഷ​ന്‍റെ യോ​ഗ​ങ്ങ​ളി​ല്‍ ര​ക്ത​സാ​ക്ഷി അ​നു​സ്മ​ര​ണ​ങ്ങ​ളും മു​ദ്രാ​വാ​ക്യം വി​ളി​ക​ളും ഉ​യ​രു​ന്നു​ണ്ടെ​ന്നും റി​പ്പോ​ര്‍​ട്ട് അ​ടി​യ​ന്ത​ര​മാ​യി പ​രി​ഗ​ണി​ക്ക​ണ​മെ​ന്നും ഇന്‍റലിജന്‍സ് ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ടു. റി​പ്പോ​ര്‍​ട്ട് ഗൗ​വ​ര​വ​ത​ര​മാ​യി കാ​ണു​ന്നു​വെ​ന്ന് ലോ​ക്നാ​ഥ് ബെ​ഹ്റ​യും വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി.


 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *